STJÓRN SÍM

Anna Eyjólfsdóttir
Starkaður Sigurðsson

Starkaður Sigurðsson

Stjórnarmaður
Páll Haukur Björnsson
Rúrí

Rúrí

Stjórnarmaður
Hlynur Helgason

Hlynur Helgason

Stjórnarmaður
Ragnhildur Lára Weisshappel
Freyja Eilíf

Freyja Eilíf

Varamaður

STARFSFÓLK SÍM

Anna Eyjólfsdóttir
Ingibjörg Gunnlaugsdóttir

Ingibjörg Gunnlaugsdóttir

Framkvæmdastjóri SÍM
Friðrik Weisshappel

Friðrik Weisshappel

Umsjónarmaður fasteigna
Vallý Einarsdóttir

Vallý Einarsdóttir

Skrifstofustjóri
Martynas Petreikis

Martynas Petreikis

Verkefnastjóri gestavinnustofa

RITNEFND STARA

Anna Eyjólfsdóttir

Formaður

Elísabet Brynhildardóttir

Hönnuður og meðlimur ritnefndar

Jón B. K. Ransu

Ritnefnd STARA

Margrét Elísabet Ólafsdóttir

Ritnefnd STARA

Auður Aðalsteinsdóttir

Ritnefnd STARA

NEFNDIR OG RÁÐ

Myndlistarráð
1. febr. 2016 – 31. janúar 2019

Ingibjörg Gunnlaugsdóttir (aðalmaður)
Jón Óskar Hafsteinsson (aðalmaður)
Guðrún Erla Geirsdóttir (varamaður)
Eggert Pétursson (varamaður)

Launasjóðs myndlistarmanna úthlutunarnefnd / 
5. ág. 2017 til 14. ágúst 2018.
Verður tilkynnt í janúar þegar úthlutun hefur átt sér stað

Kynningarmiðstöð íslenskra myndlistar (CIA.IS)
1. Jan. 2015 – Des.  2018
Erla Þórarinsdóttir (aðalmaður) júni 2014 – des. 2017
Sirra Sigrún Sigurðardóttir (aðalmaður) júni 2015 – des. 2018
Helga Óskarsdóttir (varamaður) júní 2014 – des. 2017
Daníel Karl Björnsson (varamaður) júni 2015 – des. 2018
Fulltrúi í fagnefnd er Sirra Sigrún Sigurðardóttir júni 2015 – des 2018

Listasafn Íslands – Innkaupanefnd
1. apríl. 2016 – 31. mars 2019

Jóhann Ludwig Torfason (aðalmaður)

Listskreytingasjóður ríkisins 
1. jan. 2016 – 15. janúar 2019
Eygló Harðardóttir (aðalmaður)
Bjarki Bragason (aðalmaður)
Aðalheiður Valgeirsdóttir (varamaður)
Kristinn Már Pálmason (varamaður)

Innkaupanefnd Listasafns Reykjavíkur
til 1. jan. 2020 

Unnar Örn Jónasson Auðarson

Ólöf Kr. Sigurðardóttir

Anna Jóhannsdóttir

Fulltrúaráð Listahátíðar í Reykjavík
Formaður SÍM (aðalmaður)
Varaformaður SÍM (varamaður)

Stjórn Bandalags íslenskra listamanna (BÍL)
Formaður SÍM (aðalmaður)
Varaformaður SÍM (varamaður)

Fulltrúi BÍL í menningar- og ferðamálaráði Reykjavíkurborgar
Formaður SÍM (aðalmaður).
Jakob Frímann Magnússon (varamaður)

Kjararáð
Jóna Hlíf Halldórsdóttir
Unnar Örn Jónasson Auðarsson
Katrín Elvarsdóttir

 

Muggur – úthlutunarnefnd
1. feb. 2017 

Karlotta Blöndal
Kristinn Már Pálmason
Harpa Árnadóttir

Skaftfell ( fulltrúi BÍL )
Jóna Hlíf Halldórsdóttir (aðalmaður)

Myndstef – Myndhöfundasjóður Íslands
Anna Líndal (aðalmaður) frá 2015-2017
Kristveig Halldórsdóttir  (varamaður) frá 2012
Í fulltrúaráði: Kolbrún S. Kjarval (aðalmaður) frá 1999

Úthlutunarnefnd Myndstefs 2014 -2015
Gunndís Ýr  Finnbogadóttir

Höfundaréttarnefnd
Hrafnhildur Sigurðardóttir ( frá janúar 2014 )

Trúnaðarmaður SÍM vegna Samkeppna
Guðný Magnúsdóttir ( frá 2012 )
Ingunn Fjóla Ingþórsdóttir (frá 2016)

Leikminjasafn Íslands
Pétur Örn Friðriksson (aðalmaður) frá Jan. 2015
Úlfur Grönvold (varamaður)  frá Jan.2015

Safnráð Listasafns Akureyrar
Rósa Kristín Júlíusdóttir og Aðalsteinn Þórsson

Safnasafnið Akureyri
Unnar Örn Jónasson frá 2014

Stjórn Serrasjóðs / 2017 – 2020
Hekla Dögg Jónsdóttir ( aðalmaður )
Guðjón Ketilsson (varamaður)

Styrktarsjóður Svavars Guðnasonar og Ástu Eiríksdóttur
Karlotta Blöndal  frá 2017

Úthlutunarnefnd menningarmálanefndar Hveragerðisbæjar
Guðrún Vera Hjartardóttir (aðalmaður) frá 2002

EVAN –  Evrópsku myndlistarsamtökin
Formaður SÍM og framkvæmdastjóri SÍM

NKF – Norræna myndlistarbandalagið 
Formaður SÍM og framkvæmdastjóri SÍM

BIN – Bildkonstnärer i Norden
Formaður SÍM og framkvæmdastjóri SÍM

The Icelandic National Committee of IAA 
IAA – International Association of Art
Formaður SÍM og framkvæmdastjóri SÍM

 

WP2Social Auto Publish Powered By : XYZScripts.com